Mashallah baba yangu allah akuhifadhi nimengi ambayo nimefaidika kutoka kwako nakila siku huwa namuwomba allah anipe kipaji chako niwe mrithi wakipaji chako nakila ninapo jaribu kipaji chako nawona kama ninacho hakuna ndoto ambayo ninayo kama siku allah atanikutanisha naweye ili usikiye kama ninakipaji chako ao
ManshaAllah Sheikh wetu ukweli mtupu inabidi vijana tushtuke maisha ni popote wenye akili wame opowa kitu kikubwa sana๐๐hakuna marahisi dunia nzima.
nakila ninapo jaribu kipaji chako nawona kama ninacho hakuna ndoto ambayo ninayo kama siku allah atanikutanisha naweye ili usikiye kama ninakipaji chako ao