MZEE WA KUNYOOSHA ACHAFUKWA "TIMU YETU NI MBOVU NA KOCHA HAFAI, HUO NDO UKWELI"
Mnyasa Media
Subscribe
14,182 views
Mzee wa kunyoosha achafukwa, asema Yanga imefungwa kihalali.
Show more
16 Comments
@MariamHaule-d1n7q
4 hours ago
Uko vzr mzee wa kunyosha .
@عزيزه-ر1ه
10 hours ago
😂😂😂😂😂
@MozaNasoro
12 hours ago
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
@MohamedMagero
2 hours ago
Kweli mkuu pale hakuna kocha uwezo wake mdogo sana
@JeyMirios-w2d
20 hours ago
Nakufatiliah sana mjomba wambie
@BarakaAliton
10 hours ago
Anafanana na Mahalua
1
@LilianAtieno-d8f
6 hours ago
sema mzee wa chupli chupli
@AbuubakarLinusmahuve
13 hours ago
Tatizo sio kocha Yanga huwa anapata matokeo nje ya uwanja anashinda kwa mipango mipango short kati wananunua mechi kwenye vitimu GSM
@MozaNasoro
12 hours ago
Ndomkome😂😂😂😂😂😂😂
@LilianAtieno-d8f
6 hours ago
mzee wakunyoosha bado hamjasema ss aaaaaooih
@musajulius3667
7 hours ago
We jamaa mh haya
@Japhetsahani-r8o
21 hours ago
Huwa unaongea point sana kijana wang hongera sana 😂😂😂😂 simba bingwa😂😂😂
3
@HamisMghuna-fj3vz
11 hours ago
Mpanzu kweli,kama,ronaldnho,gaucho,
@LilianAtieno-d8f
6 hours ago
mzee uspanick
@HamisMghuna-fj3vz
11 hours ago
Hili jamaa,linaongea, kweli,, Yanga,kujiamini,
@MartinMaseke
19 hours ago
Kocha tulimpa ela afanye vile sisi hatununui wachezaji tunadili na makocha wenu sasa 🤣🤣🤣
Details
Related Videos
Comments
MZEE WA KUNYOOSHA ACHAFUKWA "TIMU YETU NI MBOVU NA KOCHA HAFAI, HUO NDO UKWELI"
Mnyasa Media
Subscribe
14,182 views
Mzee wa kunyoosha achafukwa, asema Yanga imefungwa kihalali.
Show more