Mashaallah elim nipana sana leo ndio nimejuwa Adam na Hawa walikuwaga hawana Vitovu,Salim Ngugi ALLAH akulipe kheri naakupe subra maana unakutana nawatu waelewa nawasiokuwa waelewa, shukran sana Sheikh
Dah wallah umenifanya kuacha ata kuangalia movie kiukweli na enjoy vipind vyako alla akulinde na akukinge na na shar za viumbe wake akupe afiya njeema akupe nuru ya macho na ajalie kumbukumbu kwa kichwa yako kwa kujibu maswali na akulipe hesabu njema kwa kazi ya daawa ya kalmat tauhid allahu barik ya shekhe pamoja na tem daawa wote amiin