MMH:NILITAPELIWA BILLION 5 NA WACHIMBAJI WENZANGU WA MADINI WAKANIPA UKICHAA NA MWISHO NIFE ILI NISIKUMBUKE TENA PESA ZANGU NAZOWADAI NAYACHUKIA MAISHA HAYA SASA SINA ATA MIA MFUKONI WOTE NILIOKUA NAWASAIDIA WAMENITENGA NA NIMEPATA ULEMAVU WAKUDUMU AMBAO SIWEZI TENA KUCHIMBA MADINI..FULL MKASA TAZAMA LINK HII https://youtu.be/dP8Fm0E81UE?si=sCMqb5BsC5Hrc_NL
Pole malaika Kwa uliyopitiya ila nakushauri fanya ibada sana muombe MUNGU msamaha Hakuna aliyekamilika najuwa iyo walikupumbaza lakini sasa ushajuwa ukweli mshukuru MUNGU sana