Mume wangu alimuowa mdogo wangu
Lizzy tz 2557
Subscribe
3,389 views
Jamani jamani hawa wanaume 😎😎
Show more
20 Comments
@RoseMillinga-ms1gf
7 hours ago
Mi kwa ushauri wangu ni kwamba nampongeza sana huyo dada kwa kuiba hela na kwa kusepa bongo na huyo mjaa laana ataendelea kusugua Gaga kwenye malori ya boss wake hadi mgongo umpinde😤🤧
4
@ProscoviaWamalwa
4 hours ago
Pole dada, hakuna Siri isiyofichuka
@fatumamahoiga3978
2 hours ago
Pole saana
@VerinikaJonh
1 hour ago
Pole kipenz hujakosea enjoy your life ❤❤❤
@MagrethJohn-k7v
7 hours ago
Acha nao aisee pole sana dada
@MagrethSechonge
18 hours ago
Daaaa yani wazazi Mungu anawaona
1
@JoyceMushi-b6r
8 hours ago
Au wazazi wachawii😮
@Tiffa-f2y
7 hours ago
Dah!😢
@ManishaShuma
17 hours ago
Namuunga mkono 👌👌👌
@IreneErasmi-k2u
9 hours ago
Dah jamn hata Kama mgonjwa pole ndugu yang inauma
@VeronicaMpeka
7 hours ago
Love you lizzy ❤🎉
@AgnesShabani-g7m
19 hours ago
Duuuuh nimechelewa
@BeatriceAntony-e7s
18 hours ago
Wa mwisho
@agnessmwajojo-gr4ko
19 hours ago
Dunia ina mambo mengi sana hii
@LucyLuvanda
19 hours ago
Wa pili leo
2
@HopeNdosi-d3z
2 hours ago
Wakwanz
@GladyMushi-g8i
19 hours ago
🎉🎉🎉
@EmmanoelaStephano-f1o
19 hours ago
❤🎉
@SarahMathew-w1y
16 hours ago
23
@tripleafamily3256
19 hours ago
❤❤❤❤
Details
Related Videos
Comments
Mume wangu alimuowa mdogo wangu
Lizzy tz 2557
Subscribe
3,389 views
Jamani jamani hawa wanaume 😎😎
Show more