UNAMUACHA MUMEO KWA SABABU AMEKUSALITI UNAENDA KUKUWA SISTER WA CATHOLIC AU? PASTOR DANIEL MGOGO
Terwa
Subscribe
38,099 views
No description available
Show more
16 Comments
@MomBonge
3 months ago
Asante kwa mafundisho mazuri baba Mungu akubaliki
5
@MartinaMirembe
2 months ago
Weh marriage not easy ata kama kuna ukwely 😢😢
3
@NaomiBudete
12 days ago
Amina
1
@JeremiahOndoro
2 months ago
Ni lazima tumkaribishe Roho Mtakatifu hili atuongoze katika ndoa zetu aki.....
1
@BenimanaJeannette-b3r
2 months ago
Amen
@MatendoChristian
4 weeks ago
Bonjour baba
1
@Claricewandoe
2 months ago
Hiyo ni kweli
1
@ZawadiNgao-h3s
2 months ago
kweli mchungaji
1
@Gladyes-bv5eb
2 months ago
Maisha marefu mchungaji ukoe maisha ya watu
1
@JulieManga3
2 months ago
❤❤❤❤❤❤❤🎉🎉🎉🎉❤❤❤❤❤❤❤❤❤
@Caren-g3q
3 months ago
😂😂😂😂
1
@RoseMakubo
3 months ago
Amen Amen Amen
2
@ChristineAtieno-p5x
2 months ago
Hapo ni ukweli wamamatuwe na rojo ya ukarimu.
@MarkoMboje
2 months ago
Kama o.ivvo..na.msituaache.basina.nyinyi.mchitiwe.siwote.tuna.moyo
@Terwa-j3m
Creator
3 months ago
https://youtu.be/HW55cSfvmG8?si=e9E_KtnSjEzHFroi
2
1 reply
@SheilaWekesa-n5x
2 months ago
I always ask God , what is the deepest secret about this institution of marriage because we don't understand
1
Details
Related Videos
Comments
UNAMUACHA MUMEO KWA SABABU AMEKUSALITI UNAENDA KUKUWA SISTER WA CATHOLIC AU? PASTOR DANIEL MGOGO
Terwa
Subscribe
38,099 views
No description available
Show more